



KAMPUNI YA UWEKEZAJI YA UTT AMIS
MSHIRIKA HAKIKA KATIKA UWEKEZAJI



TAARIFA YA MIKUTANO YA MWAKA KWA Wawekezaji wa Mifuko ya Uwekezaji wa Pamoja

TAREHE: 19, 20 NA 21 DISEMBA, 2025

Taarifa na ratiba inatolewa kwa ajili ya Mikutano ya Mwaka kwa Mifuko ya uwekezaji wa pamoja itakuwa kama ifuatavyo:

JINA LA MFUKO	MUDA	TAREHE	SEHEMU/UKUMBI
Umoja	Saa 2:30 Asubuhi	19 Disemba, 2025	Mikutano yote itafanyika katika: Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere, Dar es Salaam
Wekeza Maisha	Saa 8:00 Mchana	19 Disemba, 2025	
Ukwasi	Saa 2:30 Asubuhi	20 Disemba, 2025	
Kujikimu	Saa 8:00 Mchana	20 Disemba, 2025	
Hatifungani	Saa 2:30 Asubuhi	21 Disemba, 2025	
Watoto	Saa 8:00 Mchana	21 Disemba, 2025	

Ajenda za mikutano hiyo ni pamoja na:

1. Kufungua Mkutano;
2. Kupitia na kupitisha dondoo za mkutano uliopita;
3. Kupata taarifa za yatokanayo kutoka kwenye mkutano uliopita;
4. Kupitia na kupitisha taarifa za hesabu za Mfuko kwa mwaka wa 2024/2025;
5. Taarifa ya Uwekezaji kutoka kwa Meneja wa Mfuko kwa Mwaka wa 2024/2025;
6. Mengineyo.

Wawekezaji wanaalikwa kuhudhuria Mkutano Mkuu wa Mwaka kwa Mifuko iliyotajwa hapo juu. Wawekezaji wanaombwa kufika katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere, Dar es Salaam [siku na muda kama ilivyoainishwa kwenye jedwali hapo juu], akiwa na kitambulisho (cha taifa/cha kupiga kura/leseni ya udereva/hati ya kusafiria). Mikutano hii itafanyika kwa njia ya mtandao pia, maelekezo ya kujisajili kwa njia ya mtandao yatatumwa kwa njia ya ujumbe wa simu kwa wawekezaji wote.

UTT AMIS - Meneja wa Mifuko
Mkurugenzi Mtendaji

Muhimu:

- Kama kuna maoni/mapendekezo/maswali yawasilishwe kwa Meneja wa Mfuko (UTT AMIS) kabla ya tarehe 7 Disemba, 2025 kwa kutumia S.L.P 14825, DSM au uwekezaji@uttamis.co.tz
- Washiriki katika mikutano hii watawajibika kujigharamia wenyewe.